Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Alexander Aron Davorsson

Starfsmaður íþróttamiðstöðvar og skóla

Allý Ýr Stencel

Sundlaugavörður

Andri Eyvindsson

Starfsmaður í leikskóla og tónmennta- og tónlistarkennari í Klébergsskóla

Anna Eiríksdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Anna Kristín Jakobsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Aron Jakobsson

Sundlaugavörður

Ásrún Inga Kondrup

Tónlistarkennari á píanó, hljómborð og á blokkflautu.

Ásta Hjálmarsdóttir

Skrifstofustjóri

Ásta Jónína Ingvarsdóttir

Starfsmaður íþróttamannvirkis og skóla

Birna Jóhanna Ragnarsdóttir

Verkefnastjóri frístundaheimilis

Bjarni Theodórsson

Sundlaugavörður

Brynhildur Hrund Jónsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Brynja Dröfn Þórarinsdóttir

Námsráðgjafi

Erika Rós Calzada Czzowitz

Leiðbeinandi í leikskóla

Ewelina Maria Angov

Deildarstjóri á Dvergasteini

Guðni Kristinn Bergsson

Frístundaleiðbeinandi í félagsmiðstöð

Guðrún Erla Magnúsdóttir

Umsjónarkennari  fyrir 1.-3. bekk

Hallvarður Ásgeirsson

Tónlistarkennari á klassískan- og rafmagnsgítar og -bassa

Harpa Barkar Barkardóttir

Textílmenntakennari

Hugrún Olga Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari fyrir 1.-3. bekk

Jóhanna Sigríður Sigurðardóttir

Sérkennari

Karen Ósk Sigþórsdóttir

Starfsmaður í leikskóla

Katarzyna Siwik

Starfsmaður í leikskóla

Katrín Ösp Þorsteinsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi

Kolbrún Hulda Edvardsdóttir

Sarfsmaður skóla og leikskóla og sundlaugavörður.

Kolbrún Sjöfn Kristjánsdóttir

Umsjónarmaður mötuneytis

Krista Líf Calzada

Leikskólaleiðbeinandi m/stuðning

Kristín Sigríður Evertsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri á Bergi

Lára Antonía Halldórsdóttir

Umsjónarkennari fyrir 5. bekk

Lilja Smáradóttir

Umsjónarkennari 8.-10. bekkja og umsjón með félagsmiðstöðvarstarfi

Linda Rós Sigþórsdóttir

Umsjónarkennari 8.-10. bekkja

Lucyna Parzych

Leikskólaleiðbeinandi

Magnea G. Ferdinandsdóttir

Sundlaugavörður

Mantaute Navicke

Matráður í leikskóla

María Pálsdóttir

Frístundaleiðbeinandi á frístundaheimili

Marta Kristín Karlsdóttir

Starfsmaður í leikskóla

Mjöll Barkar Barkardóttir

Kennari og þroskaþjálfi

Ragnheiður Ólöf Steingrímsdóttir

Sundlaugavörður

Rakel Linda Kristjánsdóttir

Sérkennari

Regína Jóhanna Guðlaugsdóttir

Umsjónarkennari  fyrir 4. bekk

Sandra Þórisdóttir

Umsjónarkennari fyrir 7. bekk

Sigurbjörg Lilja Michelsen

Starfsmaður í leikskóla

Sigurður Bjarni Guðlaugsson

Umsjónarmaður húsnæðis

Svanfríður Birna Pétursdóttir

Íþróttakennari

Sveinn Þórður Birgisson

Tónlistarkennari á málm- og tréblásturshljóðfæri, trommur og hljómborð

Tunde Palfi

Starfsmaður í  eldhúsi leikskóla

Unnur Högnadóttir

Umsjónarmaður mötuneytis

Unnur Sigfúsdóttir

Umsjónarkennari fyrir 6. bekk

Valborg Elísabet Guðnadóttir

Valdís Ósk Jónasdóttir

Myndmenntakennari

Védís Ýr Bergþórsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi m/stuðning

Vigdís Bára Czzowitz

Deildarstjóri á Álfasteini

Þórdís Lísa Valdimarsdóttir